லெப். கேணல் ஈழப்பிரியன், கப்டன் றோய் வீரவணக்க நாள்

0
லெப். கேணல் ஈழப்பிரியன், கப்டன் றோய் வீரவணக்க நாள்
இன்றாகும்.
வெற்றிக்கு வித்திட்டு கல்லைறையில் உறங்கும் மாவீரச்செல்வங்கள்
யாழ் மாவட்டம் பலாலி காவலரண் பகுதியில் 1990ம் ஆண்டு காயமடைந்து பின்பு சிகிச்சைக்காக தமிழகம் சென்று அங்கு 31.12.1990 அன்று வீரச்சாவைத் தழுவிக்கொண்ட கப்டன் ரோய் அவர்களின் 28ம் ஆண்டு வீரவணக்க நாள் இன்றாகும்.
 
கிளிநொச்சி – பரந்தன் பகுதியில் 31.12.2008 அன்று சிறிலங்காப் படைகளினுடனான முற்றுகைச் சமரின் போது வீரச்சாவைத் தழுவிக்கொண்ட ‘பிரிகேடியர் தமிழ்ச்செல்வன்’ அவர்களால் உருவாக்கப்பட்ட பூநகரிப் படையணியின் சிறப்புத் தளபதியும், கிளிநொச்சி கோட்ட கட்டளைப் பணியகத் துணைக் கட்டளைத் தளபதியுமான லெப். கேணல் ஈழப்பிரியன் அவர்களின் 10ம் ஆண்டு வீரவணக்க நாள் இன்றாகும்.

தாயக விடுதலை வேண்டி இதே நாளில்  தங்கள் உயிரை அர்பணித்து மண்ணை மக்களைக் காத்த வீரமறவர்களுக்கு எமது வீரவணக்கங்கள்…!

“புலிகளின் தாகம் தமிழீழத் தாயகம்”

 
 

Leave A Reply

Your email address will not be published.